17 डिसेंबर 2018 चं राशीफळ- जाणून घ्या कसा असेल तुमचा आजचा दिवस | POPxo

17 डिसेंबर 2018 चं राशीफळ- जाणून घ्या कसा असेल तुमचा आजचा दिवस

17 डिसेंबर 2018 चं राशीफळ- जाणून घ्या कसा असेल तुमचा आजचा दिवस

मेष- नोकरी करणाऱ्या महिलांना अडचणींना सामोरे जावे लागेल.वरिष्ठांशी वाद-विवाद होतील.नोकरी किंवा उद्योगधंद्यामध्ये निर्णय घेताना सावध रहा.स्वप्नपूर्ती होईल. अडकलेली कामे मार्गी लागतील. जोडीदाराकडे दुर्लक्ष करु नका.नात्यातील कडूपणा कमी होईल.


कुंभ- प्रियकरासोबत रोमॅन्टिक होण्याचा काळ आहे.जोडीदारासोबत मतभेत दूर होतील.अविवाहितांनी भविष्यातील योजनांकडे गंभीरपणे पहा.अडकलेली कामे मार्गी लागल्याने खूश व्हाल.उद्योगात नवीन कॉंट्रॅक्ट मिळेल. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका.


मीन- नकारात्मक विचारशैलीचा जीवनावर विपरित परिणाम होईल.मुलांना आरोग्य समस्या निर्माण होण्याची शक्यता आहे.नोकरीमध्ये अडचणी येतील.एखादया खास मित्रामुळे करीयरमध्ये चांगले यश मिळेल. महत्वाची कामे लवकर पुर्ण कराल.


वृषभ- नोकरीत ईच्छेविरुद्ध काम करावं लागेल. नोकरीतील प्रमोशनची आशा पूर्ण होणार नाही. मात्र अचानक धनलाभ होण्याची शक्यता आहे.नवीन  ओळखी वाढवा लाभ होईल.जोडीदारासोबत आनंदी काळ घालवाल. युवांना सामाजिक कार्यात चांगले यश मिळेल.


मिथुन- सोने खरेदी अथवा एखाद्या वित्त योजनेमधून लाभ होईल.मित्रांमुळे खर्च न करता कामे मार्गी लागतील. नोकरी करणाऱ्या महिलांंच्या जबाबदाऱ्या पूर्ण होतील.मेहनतीचे फळ लवकरच मिळेल.जोडीदारासोबत चांगला बाहेरगावी जाण्याचा योग आहे.


कर्क- नोकरी करणाऱ्या महिलांना अडचणींना सामोरे जावे लागेल.वरिष्ठांशी वाद-विवाद होतील.नोकरी किंवा उद्योगधंद्यामध्ये निर्णय घेताना सावध रहा.स्वप्नपूर्ती होईल. अडकलेली कामे मार्गी लागतील. जोडीदाराकडे दुर्लक्ष करु नका.नात्यातील कडूपणा कमी होईल.


सिंह- प्रियकरासोबत रोमॅन्टिक होण्याचा काळ आहे.जोडीदारासोबत मतभेत दूर होतील.अविवाहितांनी भविष्यातील योजनांकडे गंभीरपणे पहा.अडकलेली कामे मार्गी लागल्याने खूश व्हाल.उद्योगात नवीन कॉंट्रॅक्ट मिळेल. आरोग्याकडे दुर्लक्ष करू नका.


कन्या- दिवस आळसवाणा राहील. दैनंदिन कामे करण्याचा देखील कंटाळा येईल.जोडीदाराच्या आरोग्याची काळजी घ्या.मन अशांत राहील.विद्यार्थ्यांच्या शैक्षणिक समस्या दूर होतील.उद्योगात नफा होईल.नोकरीमध्ये पदोन्नती होईल.


तुळ- विद्यार्थ्यांना मेहनतीचे फळ मिळेल.प्रामाणिकपणे काम केल्यामुळे नोकरीच्या ठिकाणी सन्मान मिळेल. उद्योग अथवा नोकरीमध्ये आर्थिक लाभ होईल.महिलांसाठी चांगले वातावरण असेल.जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवाल.बाहेरगावी जाण्याचा बेत ठरेल.


वृश्चिक- आज तुमचा खर्च वाढण्याची शक्यता आहे.बिझनेसमध्ये समस्या निर्माण होतील.उत्पन्नामध्ये कमी होण्याची शक्यता. किरकोळ आजारपणामुळे त्रास जाणवेल. नोकरीत कामाचा तणाव वाढेल, आई-वडीलांच्या सल्ला ऐकल्यास फायदा होईल.


धनु- आरोग्यात सुधारणा होईल. एक-दोन दिवसांमध्ये पूर्ण आराम मिळेल. कुटुंबातील सदस्यांकडून सहकार्य मिळेल. कामात विशेष मेहनत घेतल्यास चांगले यश मिळेल. इतरांवर विश्वास ठेवणे फायदेशीर ठरेल. मित्रमंडळींसोबत बाहेरगावी जाण्याचा योग आहे.


मकर-  घरगुती समस्या दूर करण्यासाठी मोठ्यांचा सल्ला घेणे फायदेशीर ठरेल.शुल्लक गोष्टींवरुन मित्रांसोबत मदभेद होतील.विद्यार्थ्यांना अभ्यासात अडचणी येतील.आरोग्याची काळजी घ्या.आर्थिक स्थिती सबळ होण्याची शक्यता.