सुव्रत जोशी आणि सखी गोखलेचा लग्नसोहळा

सुव्रत जोशी आणि सखी गोखलेचा लग्नसोहळा

या वर्षी मराठीतील अनेक जोड्या लग्नबंधनात अडकल्या आहेत. सेलिब्रेटी वेडिंग म्हणजे सोशल मीडियावरदेखील अगदी धमाल असते. सेलिब्रेटीजच्या लग्नसोहळ्याचे अथवा प्रि-वेडिंगच्या फोटोंची त्यांचे चाहते वाट पाहत असतात. मालिकेतील कलाकारांवर तर प्रेक्षक अगदी घरातील व्यक्तींप्रमाणे प्रेम करतात. दिल दोस्ती दुनियादारी ही अशीच एक मालिका. जी प्रेक्षकांच्या मनात घर करून गेली. या मालिकेचे दोन्ही भाग लोकप्रिय झाले. या मालिकेतील पात्रांवर चाहत्यांनी मनापासून प्रेम केलं. दिल दोस्ती दुनियादारी मधील सुव्रत जोशी आणि सखी गोखले ही जोडी आज विवाहबंधनात अडकले आहे. सुव्रत आणि सखी अनेक वर्षांपासून एकमेंकांना डेट करत होते. आज पुण्यात कुटुंबिय आणि मित्र-मंडळींच्या साक्षीने हे विवाहबंधनात अडकले आहेत.


suvrat and sakhi wedding %281%29


या दोघांच्या लग्नाची चर्चा काही दिवसांपासून रंगत होती. मात्र हे लग्न जाहीरपणे न करता अगदी शांतपणे करण्यात येत आहे. काल रात्री सखीच्या मेंदीचा कार्यंक्रम उत्साहात पार पडला. त्याचे काही फोटो सुव्रत आणि सखीच्या मित्रमैत्रीणींनी सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. सखी मेंदीच्या कार्यक्रमात फारच आनंदी दिसत होती. सखीला तिच्या मैत्रीणी सायली संजीव, आरती वडगबाळकर यांनी मेंदी काढली. सखीच्या मेंदी सोहळ्यासाठी अनेक सेलिब्रेटी मित्रमंडळी उपस्थित होते. या कार्यक्रमात अमेय वाघ, सुमीत राघवन, चिन्मयी सुमीत, जितेंद्र जोशी, पर्ण पेठे, ऋता दुर्गुळे  धमालमस्ती करताना दिसत आहेत.
 

 

 


View this post on Instagram


 

 

Instastory of @ameyzone Amar prem studio @suvratjoshi @sakheeg #sukhee #sakhigotsued #ameywaghinstastory #ameywagh #inameyzone


A post shared by ameyzonefc (@ameyholic) on
सखी आणि सुव्रत लग्नबंधनात...


सखी गोखले ही अभिनेत्री शुभांगी गोखले यांची मुलगी आहे. सध्या सखी लंडनमध्ये उच्च शिक्षण घेत आहे. त्यामुळे ती तिच्या लग्नासाठी खास सुट्टी घेऊन भारतात आली आहे. लग्नानंतर सखी पुन्हा लंडनला रवाना होणार आहे. सखी आणि सुव्रत बऱ्याच काळापासून एकमेकांना डेट करत होते. काही दिवसांपूर्वीच सखीने तिच्या इन्स्टा अकाउंटवर काही फोटो शेअर केले होते. ज्यामध्ये ती पार्टी करताना दिसत होती. ते फोटो पाहून ते तिच्या बॅचलर पार्टीचे असावेत, अशी चर्चा रंगली होती. 

सुव्रत आणि सखीच्या प्रेमाचं सूत' दिल, दोस्ती, दुनियादारी'मध्ये जुळलं होतं. दिल दोस्ती दोबाराच्या दुसऱ्या भागातमध्येही हे दोघं एकत्र होते. त्यानंतर त्यांनी मराठी नाटक अमर फोटो स्टुडिओमध्येही एकत्र काम केलं  होतं. सोशल मीडियावरील अनेक पोस्टवरून त्यांनी एकमेकांचे प्रेम जगजाहीर केलं होतं. सखी गोखले आता लंडनमध्ये उच्च शिक्षण घेत आहे तर सुव्रतचा डोक्याला शॉट या चित्रपटातून प्रेक्षकांच्या समोर आला होता. मैत्री आणि प्रेम या नंतर आता लग्नामुळे या दोघांच्या नात्याला एक वेगळं स्थान प्राप्त झालं आहे.
 

 

 


View this post on Instagram


 

 

You make life beautiful, Sula :) 🌸 #Repost @suvratjoshi with @get_repost ・・・ तुझी चिठ्ठी अंधारलेल्या घरात दरावाज्या खालील फटीतून एक चिठ्ठी प्रकाश घेऊन आत सरकली. दार उघडलं तेव्हा कुणीच नव्हतं पण मग जेव्हा चिठ्ठी हनुवटी गळ्यावर घट्ट दाबून सगळे दात दाखवत "हीहीही" असं हसली आणि "हाय डुक्कर" म्हणाली तेव्हा कळलं की ती गोर्यांच्या देशातून आलीय. तिने स्वतःचे बूट नीट काढून ठेवले आणि माझ्या कळकट मोज्यांकडे पाहून तिच्या कपाळावर आठी पडली. खूप आलं घातलेला,कमी दुधाचा कडक चहा पिताना चिठ्ठी ने माझी कुरकुर नीट ऐकून घेतली... माझ्या कुठल्याशा फालतू गोष्टीवर असलेल्या सात्विक संतापा वर निर्मळ हसून त्यातली हवा काढून घेतली. नंतर बराच वेळ अक्षरांची वळणं माझ्या केसातून हात फिरवत राहिली. शब्दांमधील अंतरे मला शांत करत गेली. तुझ्या शहरातलं सतत ढगाळ आकाश, मूड चांगला करून टाकणारा सूर्यप्रकाश, सुरुवातीला शहारे आणणारा आणि नंतर एकटं एकटं करून टाकणारा बर्फ हे सगळं तू त्या चिठ्ठीत पाठवलं होतस. त्या सगळ्याच्या छातीवर डोकं ठेवून,कमरेला विळखा घालून मी झोपी गेलो. सकाळी उठलो तेव्हा माझ्या बाजूला चादरीवर आजीच्या हातावर असतात तश्या सुरुकुत्या पडल्या होत्या. गुबगुबीत ढगा सारखं माझं शरीर हलकं होतं आणि खोल खोल दरी सांजवेळी असते तसं माझं मन शांत होतं. Happy Valentine's Day! ♥️ @sakheeg Disclaimer- No we are not yet married or engaged. This is from some other ceremony!


A post shared by Sakhi Gokhale (@sakheeg) on
अधिक वाचा


वरूणची गर्लफ्रेंड नताशाला चाहत्याची विचित्र धमकी


ढोल ताशाला जेव्हा चढते गेम ऑफ थ्रोन्सची झिंग


काम मिळवण्यासाठी त्यांना करावा लागतोय गर्भाचा त्याग


फोटोसौजन्य - इन्स्टाग्राम