20 जून 2019 चं राशीफळ, वृषभ राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस शुभ

20 जून 2019 चं राशीफळ, वृषभ राशीच्या लोकांसाठी आजचा दिवस शुभ

मेष - अशक्तपणा आणि थकवा जाणवेल

कामाच्या दगदगीमुळे अशक्तपणा आणि थकवा जाणवेल. जोडीदाराला खूश करण्यासाठी एखादे सरप्राईज गिफ्ट द्याय. अचानक धनलाभ होण्याची शक्यता आहे. मन प्रसन्न होईल. राजकारणातील कामात व्यस्त राहाल.

कुंभ - आरोग्य सुधारेल

जे लोक आजारपणामुळे त्रस्त झाले असतील त्यांच्यासाठी आज चांगला दिवस आहे. तुमच्या तब्येतीमध्ये सुधारणा होईल. मानसिक शांतता मिळेल. कुंटुंबात आज आनंद आणि उत्साहाचे वातावरण असेल. कामाच्या  ठिकाणी विरोधक त्रास देतील. परदेशी जाण्याचा योग आहे. रखडलेली कामे पूर्ण होतील.

मीन- जवळच्या लोकांशी वाद घालू नका

एखाद्या जवळच्या व्यक्तीशी वाद घालणे टाळा. रागावर नियंत्रण ठेवणे फायद्याचे ठरेल. नातेसंबधात समतोल राखणे गरजेचे आहे. नोकरी अथवा व्यवसायामध्ये कामे वाढल्याने व्यस्त राहाल. आरोग्याची काळजी घ्या. रखडलेली कामे पूर्ण होतील.

वृषभ - शुभवार्ता मिळतील

आज अचानक पैशांसबंधीत शुभवार्ता मिळण्याची शक्यता आहे. विनाकारण खर्च करण्यावर नियंत्रण ठेवा. पैसे साठवण्याचा प्रयत्न करा. वैवाहिक जीवनात गोडवा वाढेल. कामाच्या ठिकाणी वादविवाद करणे टाळा. नवीन प्रोजेक्ट मिळू शकते.

मिथुन - भावंडांसोबत उद्योगाची वाढ कराल

भावंडाचे सहकार्य मिळाल्याने व्यवसायात वाढ होईल. एखादी प्रिय व्यक्ती आज तुम्हाला प्रपोज करू शकते. जोडीदारासोबत नाते मजबूत होण्याची शक्यता आहे. उत्पन्नाचे नवे साधन मिळेल. लहान-सहान आजारांकडे दुर्लक्ष करू नका.

कर्क - आयात आणि निर्यातीमध्ये समस्या येतील

 

आयात निर्यात करताना समस्या येऊ शकतात. कामाच्या ठिकाणी असमंजसपणा जाणवेल. एखाद्या ठिकाणी गुंतवणूक करताना सावध रहा. जोडीदाराला पुरेसा वेळ द्याल आणि एकत्र फिरायला जाल.

सिंह - उत्पन्नाचे नवीन साधन मिळेल

पगारवाढ अथवा प्रमोशनबाबत एखादी शुभवार्ता कानी पडेल. उत्पन्नाचे नवीन साधन मिळू शकते. गुंतवणूक केलेल्या पैशांतून लाभ मिळेल. रखडलेली कामे पूर्ण होतील. रचनात्मक कार्यात प्रगती होण्याची शक्यता आहे. जोडीदारासोबत वेळ घालविण्याचा प्रयत्न करा.

कन्या - दुर्लक्षपणामुळे चांगल्या संधी गमवाल

दुर्लक्षपणामुळे चांगल्या संधी तुम्ही आज गमवण्याची शक्यता आहे. व्यवसायात चढउतार येतील. अधिकारी वर्गाकडून तणाव वाढेल. विरोधक आव्हान देतील. जोडीदाराचे सहकार्य मिळेल.रचनात्मक कार्यात वृद्धी होईल. वाहन चालवताना सावध रहा.

तूळ - जोडीदाराला शारीरिक त्रास जाणवेल

जोडीदाराला आज शारीरिक समस्या जाणवतील. मित्रांच्या मदतीने तुम्ही बिघडलेली  कामे पूर्ण कराल. कामाच्या ठिकाणी आज तुमचे कौतुक होईल. मानसन्मान आणि धनसंपत्ती वाढेल. आत्मविश्वास वाढण्याची शक्यता आहे. धार्मिक कार्यात रूची वाढेल.

वृश्चिक - प्रेमसंबध सुखाचे होतील

आज तुमच्या घरी पाहुण्यांची वर्दळ असेल. प्रेमसंबध सुखावह होतील. अनेक दिवसांचा संघर्ष कमी होण्याचे संकेत आहेत. व्यापारात नवीन प्रोजेक्ट मिळण्याची शक्यता आहे. कामाच्या ठिकाणी पदोन्नती होऊ शकते. राजकारणात लाभ होण्याची शक्यता आहे.

धनु - विद्यार्थ्यांचे अभ्यासात मन रमेल

विद्यार्थ्यांचे आज अभ्यासात लक्ष लागेल. नोकरी आणि व्यवसायात चांगल्या संधी मिळतील. तुमच्याा एखाद्या सहकार्याचा यामध्ये सहभाग असेल. रोमॅंटिक संधी चालून येतील. कायदेशीर गोष्टींपासून सुटका मिळेल.

मकर- एखादी किंमती वस्तू चोरीला जाण्याची शक्यता आहे

आज तुमचे एखादे किमती सामान चोरीला जाण्याची शक्यता आहे. अचानक खर्च वाढल्याने निराश व्हाल. जोखिमेची कामे करू नका. कुंटुबाकडून सहकार्य मिळेल. पैशांचा व्यवहार करताना सावध रहा.

अधिक वाचा

राशीनुसार जाणून घ्या तुमच्या जोडीदाराचा स्वभाव

राशीनुसार निवडा तुमचे करिअर (Choose career according your zodiac in Marathi)

जाणून घ्या कोणत्या राशीचे लोक असतात ‘श्रीमंत’