लग्नसराईसाठी खास कानातले डिझाईन - कानातले झुमके डिझाईन

Earring Designs For Wedding In Marathi

लग्नाला जायचं म्हटलं की, अगदी साडीपासून ते कानातल्यांपर्यंत सगळं परफेक्ट असलं पाहिजेच. कारण नुसती साडी, मेकअप आणि हेअरस्टाईलच चांगली असून उपयोग नाहीतर कानातलेही तितकेच छान हवेत. यासाठीच या लेखात POPxoMarathi ने शेअर केले आहेत खास लग्नाला घालता येतील, असे हँगिग किंवा स्टेटमेंट इअरिंग्ज्सचे डिझाईन्स. तुम्हालाही नक्कीच आवडतील या वेगवेगळ्या आणि सुंदर कानातले डिझाईन नवीन ज्यामध्ये आहेत, अगदी पारंपारिक महाराष्ट्रीयन कानातल्यांपासून चांदबाली आणि शँडलिअर कानातले. मग पाहा हे सुंदर कानातले (Earring Designs For Wedding In Marathi).

Table of Contents

  लाल सोनेरी कुंदन ड्रॉप ईअररिंग्ज्स

  रेड वाईन रंगातले हे कानातले आहेत ईमली स्ट्रीटने डिझाईन केलेले. ज्यावर मिक्स मेटलवर कुंदन स्टोन्स, व्हाईट पर्ल चेन आणि रेड वाईन स्टोनस आहेत. तुम्ही एखाद्या जवळच्या नातेवाईकांच्या किंवा मित्रमैत्रिणीच्या लग्नाला जाताना हे फेस्टिव्ह लुक कानातले घालू शकता. या रंगाचे कानातले कोणत्याही साडी किंवा कुर्तीवर अगदी छान पेअर होतील.

  Wedding Fashion

  Red Beads Gold Kundan Drop Earrings

  INR 699 AT Imli Street

  डिझाईनर अँटीक ईअर कफ

  संपूर्ण कानाला झाकून त्यांची सुंदरता वाढवणारे हे पारंपारिक आणि मराठमोळे कानातले आहेत. सोनचाफाचे हे ईअर कफ तुमच्या ज्वेलरी बॉक्समध्ये असायलाच हवे. तुम्ही जर लग्नासाठी टिपीकल महाराष्ट्रीयन नऊवारी नेसणार असाल तर हे कानातले त्यावर नक्कीच उठून दिसतील आणि तुमचा लुक परिपूर्ण करतील. गुलाबी, हिरव्या, पांढऱ्या रंगाच्या स्टोन आणि मोतीचं यावर वर्क करण्यात आलं आहे. या ईअर कफला खास अँटीक गोल्डन पॉलिश्ड कॉपरचे हे कानातले आहेत. यामध्ये अजूनही व्हरायटी मिळते. जसं डायमंड्स किंवा पूर्ण गोल्डमधले ईअर कफ्स.

  Wedding Fashion

  DESIGNER ANTIQUE EAR CUFF

  INR 650 AT Sonchafa

  गोल्ड प्लेटेड पारंपारिक कानातले

  या कानातल्यांची फॅशन खरंतर बाहुबली चित्रपटापासून आली. देवसेना या बाहुबली चित्रपटातील नायिकेने हे कानातले घातल्याचे दिसलं तेव्हापासून हे डिझाईन ट्रेंडमध्ये आहे. यामध्ये आता बरेच प्रकार आले आहेत. हे कानातले घातल्यावर फारच सुंदर दिसतात. त्यामुळे बऱ्याच महिन्यांपासून ही स्टाईल ट्रेंडिंगच आहे. केस मोकळे असो वा अंबाडा बांधलेला असो कोणत्याही हेअरस्टाईलवर हे कानातले छान दिसतात.

  वाचा - लग्नसमारंभात किंवा खास कार्यक्रमांसाठी घरीच करा अशी ‘अंबाडा’ हेअरस्टाईल

  Wedding Fashion

  YouBella Gold Plated Traditional Earrings for Women

  INR 299 AT Youbella

  गोल्ड प्लेटेड झिंक फिनिश मोर झुमकी

  मोरांचं डिझाईन असलेल्या या झुमकीही फारच ट्रेंडमध्ये आहेत. खालील डिझाईनमध्ये गोल्ड प्लेटेड झिंक फिनिश झुमकी आहेत. पण यामध्ये तुम्हाला मल्टीकलर मोर झुमकीही बाजारात मिळतील. जर तुम्हाला हँगिंग कानातले आवडत असतील तर असं डिझाईन तुमच्या ज्वेलरी बॉक्समध्ये असलंच पाहिजे. कोणत्याही साडीवर हे कानातले छानच दिसतात.

  Wedding Fashion

  Gold Plated Zinc Finish Classic Jhumka Earrings

  INR 296 AT Craftsvilla

  गोल्ड टोन पीकॉक मोती झुमर ईअररिंग्ज्स

  तुम्हाला वरील मोराचे कानातले आवडले नसतील आणि अजून वेगळं डिझाईन हवं असल्यास हे कानातले बेस्ट आहेत. कारण यात फक्त मोराचंच डिझाईन नाहीतर झुमर लुकसुद्धा आहे. असे झुमर कानातले कोणत्याही साडीवर, कुर्त्यावर किंवा अगदी ट्रेडिशनल वनपीसवरही छान दिसतील. या कानातल्यांमध्ये पर्ल्सही आहेत आणि अँटीक लुकसुद्धा आहे.

  Wedding Fashion

  Gold Tone Peacock Inspired Pearls Jhumar Earrings

  INR 390 AT Zaveri Pearls

  टेंपल डिझाईन झुमकी

  तुम्हाला जर पारंपारिकच कानातले आणि त्यातही झुमके घालायचे असतील तर सोनचाफाच्या वेबसाईटवरील झुमके अगदी सुंदर आहेत. नेहमीच्या झुमक्याच्या डिझाईनपेक्षा हे झुमके वेगळे आहेत. हे आहेत खास पेशवाई कलेक्शनमधील झुमके. जास्त लांब कानातले न आवडणाऱ्यांसाठीही हे डिझाईन अगदी छान आहे. यावरील बारीक काम कोणत्याही सिल्क साडीवर सुंदर पेअर अप होईल. तांब्यावर गोल्ड प्लेटेड असलेले हे झुमके असून याला खाली मोत्याचे डूलही आहेत.

  Wedding Fashion

  TEMPLE DESIGNER JHUMKI

  INR 1,100 AT Sonchafa

  गोल्ड टोन्ड कंटेपररी झुमकाज

  जर तुम्ही मॉर्डन झुमकी डिझाईनच्या शोधात असाल तर वरील डिझाईनपेक्षा वेगळे असलेलं कंटेपररी झुमका डिझाईन आहे. हे झुमकेही गोल्ड प्लेटेड असून त्यावर आर्टिफिशियल स्टोन्स आणि बीड्सचं काम करण्यात आलं आहे. तसंच खाली मोतीसुद्धा आहेत. हे कानातले तुमच्या ट्रेडीशनल कुर्ती किंवा थोड्या ट्रेंडी साडीवर अगदी उठून दिसतील.

  Wedding Fashion

  Gold-Toned Contemporary Jhumkas

  INR 2,499 AT Justpeachy

  गोल्ड प्लेटेड कुंदन आणि पर्ल्स झुमकी

  लग्नसराईत कुंदनला पर्याय नाही. झुमक्यांमधील हे अजून एक सुंदर डिझाईन आहे. ज्यामध्ये एक नाहीतर पाच छोटेछोटे झुमके आहेत. झवेरी पर्ल्सने डिझाईन केलेले हे झुमके दिसायला तर रिच आहेतच पण किंमतही अगदी बजेट फ्रेंडली आहे. तुम्हाला पहिल्यांदा पाहिल्यावर जरी हे कानातले महाग वाटले तरी तुमच्या बजेटमध्ये हे नक्कीच बसतील. मग तुम्हालाही कुंदन ज्वेलरी आणि झुमके आवडत असल्यास हे कानातले नक्की घ्या.

  Wedding Fashion

  Gold Plated Kundan & Pearls Jhumki Earring

  INR 416 AT ZAVERI PEARLS

  गोल्ड प्लेटेड हँडक्राफ्टेड डोम शेप्ड ईअररिंग्ज्स

  तुम्हाला लांब कानातले आवडत असतील तर हे कानातल्यांचं डिझाईन तुम्हाला नक्कीच आवडेल. ग्लोड प्लेटेड आणि हँडक्राफ्टेड डोम शेप्ड हे कानातले असून त्यावर स्टोन्स आणि बीड्सच काम केलं आहे. याच मटेरियल ब्रास असून ते गोल्ड प्लेटेड आहेत. या कानातल्यांचा डोम शेप अगदीच हटके आहे. तुम्ही लग्नात हे कानातले घातल्यास चारजणांचं तुमच्याकडे नक्कीच लक्ष जाईल.

  Wedding Fashion

  Gold-Plated Handcrafted Dome-Shaped Jhumkas

  INR 839 AT Jewels Galaxy

  गोल्ड टोन्ड आणि व्हाईट गोल्ड प्लेटेड अँटीक डोम शेप्ड झुमकाज

  जर तुम्हाला डोम शेपमध्येच पण जास्त लांब कानातले नको असतील तर हे कानातले पाहा. हे डोम आकारातही आहेत आणि लांबीलाही जास्त मोठे नाहीत. हे कानातले कॉपरचे असून त्यावर कुंदन वर्क आणि गोल्ड प्लेटींग करण्यात आलं आहे. दिसायला लहान असले तरी हे थोडे महाग आहेत. पण हे कानातले झुमके घातल्यावर तुमचा वेडिंग लुक नक्कीच क्लासी दिसेल.

  Wedding Fashion

  Gold-Toned & White GOld Plated Antique Dome Shaped Jhumkas

  INR 2,160 AT Kairi

  गोल्ड टोन ट्रॅडिशनल कुंदन ईअररिंग्ज्स

  स्टेटमेंट ज्वेलरी हा प्रकार तुम्हाला आवडत असेल तर हे कानातले तुमच्यासाठी परफेक्ट आहेत. कोणत्याही साडीवर किंवा अगदी वनपीसवरही तुम्ही हे कानातले घालू शकता. ते नक्कीच लक्ष वेधून घेतील. या कानातल्यावर कुंदन वर्क करण्यात आलं आहे. तसंच हे कानातले डिझाईन नवीन असून किमतीच्या मानाने फारच बजेट फ्रेंडली आहेत.

  Wedding Fashion

  Gold Tone Traditional Jhumki Kundan Earring

  INR 586 AT Zaveri Pearls

  पीकॉक पेशवाई टॉप्स

  जर तुम्हाला वरील मोरांचे झुमके आवडले असतील पण टॉप्सच्या प्रकारात हवे असल्यास हे डिझाईन पाहा. हे मोराचे कानातले टॉप्स पॅटर्नमध्ये आहेत. या कानातल्यांना मॅट-गोल्ड फिनीश देण्यात आला आहे. तसंच यावर केम्प स्टोन आणि पर्ल बीड्स वर्क आहे. हे कानातले डिझाईन खूपच नाजूक पण सुंदर आहेत.

  Wedding Fashion

  PEACOCK INSPIRED PESHWAI TOPS

  INR 350 AT Sonchafa

  तुम्हालाही आवडले का वरील कानातल्यांची डिझाईन. मग लग्नाला जाताना तुम्हीही नक्की असे सुंदर कानातले नक्की घाला आणि लग्नाचा लुक पूर्ण करा.